1. Mọi bài viết vi phạm chính sách, Spam/Không đúng chuyên mục BQT sẽ xóa bài và nick vĩnh viễn.
    Để báo lỗi hoặc cần hỗ trợ vui lòng liên hệ:
    Email: vipkhongtin@gmail.com - FB: Vipkhongtin. Xin cảm ơn!
    Dismiss Notice

Địa chỉ cung cấp bộ chuyển đổi converter quang netlink htb-1100s-25km giá rẻ số 1

Thảo luận trong 'Điều khiển tự động' bắt đầu bởi net123, 31/12/16.

  1. net123

    net123 New Member

    Tham gia ngày:
    2/11/16
    Bài viết:
    29
    Đã được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    1
    Giới tính:
    Nam
    Bộ chuyển đổi converter cáp quang Netlink HTB-1100S-25KM là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 1000BASE-T chạy cáp quang Singlemode
    Trước hết converter cáp quang Netlink HTB-1100S-25KM là cách gọi ngắn gọn củaEthernet Media Converter một trong những bộ chuyển đổi converter 2 sợi đang được dùng rất phổ biến chạy tốc độ 10/100.Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 120Km. Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố - mạng MAN. Bạn không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị Bộ chuyển đổi converter cáp quang Netlink HTB-1100S-25KM nó có khả năng thích ứng với hệ thống.

    [​IMG]
    Hình ảnh: Bộ chuyển đổi converter cáp quang Netlink HTB-1100S-25KM

    Bộ chuyển đổi converter cáp quang Netlink HTB-1100S-25KM là hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3. Nó có thể được chạy anole hoặc cài đặt vào một chuyển đổi khung rack. Các thủ tục lắp đặt và hoạt động rất đơn giản và dễ hiểu. tình trạng hoạt động có thể được theo dõi tại địa phương thông qua một tập hợp các chẩn đoán LED nằm ở mặt trước.

    Thông thường trong các thiết bị dùng chuẩn Ethernet, nhà sản xuất sẽ trang bị các cáp đồng xoắn cặp như: UTP, STP, FTP…tuy nhiên loại cáp này lại rất hạn chế về khả năng cũng như khoảng cách hoạt động khiến tín hiệu chập chờn kém ổn định. Không những vậy khả năng bị nhiễu và nhiễm sét cũng tăng cao. Do đó, converter cáp quang sẽ được dùng như một biện pháp hiệu quả để giảm thiểu những rủi ro không đáng có.

    [​IMG]
    Hình ảnh: Converter cáp quang khi mở hộp

    Thông số kỹ thuậtnổi bật Bộ chuyển đổi converter cáp quang Netlink HTB-1100S-25KM

    Chuẩn IEEE802.3 10Base-T. 100Base-T, 100Base-F
    Tín hiệu điện T+, T-, R+, R, GND
    Tín hiệu quang TX, RX
    Chế độ làm việc Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
    Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45 Thích ứng 10/100Mbps
    Tốc độ truyền dữ liệu quang 100Mbps
    Khoảng cách cáp mạng (RJ45) 100 mét
    Khoảng cách quang 25 Km - Single-mode
    Loại dây cáp điện UTP 5
    Loại dây cáp quang Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm
    Bước sóng quang 1310nm
    Cổng kết nối điện RJ45
    Cổng kết nối quang SC Duplex Fiber


    Điểm đặc trưng:

    1.Chọn nguồn rời hoặc trong 5VDC, điện áp 220VAC hoặc -48VDC
    2.Chuẩn giao tiếp IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
    3.10M, 100M
    4.Thích ứng full/half duplex
    5.Kết nối quang 2 sợi và điện


    Điều kiện môi trường:
    Nhiệt độ làm việc -0 to 65°C
    Nhiệt độ bảo quản -20 to 70°C
    Độ ẩm 5% to 95%
    Nguồn điện:
    Điện áp Nguồn điện rời adapter 5VDC, 220VAC hoặc 48VDC
    Công suất tiêu thụ 4W
    Trên đây là một vài thông tin cơ bản, quý khách cần tham khảo về giá Bộ chuyển đổi converter cáp quang Netlink HTB-1100S-25KM hãy liên hệ ngay tới hotline của Netsystem hoặc truy cập website để có thông tin chi tiết.


    Công ty TNHH Hệ thống mạng (Netsystem)
    Địa chỉ: Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội
    điện thoại: 04. 37714430 / 37714417 / 37711222
    Hotline: 0944832222 (Mr, Thanh) 0987802464 (Mr. Minh)
    >>> Địa chỉ uy tín cung cấp Converter cáp quang 1000 hay 10/100chính hãng giá rẻ tốt nhất Hà nội
     
  2. Đang tải...


  3. kdhuuhung3

    kdhuuhung3 Member

    Tham gia ngày:
    15/12/16
    Bài viết:
    34
    Đã được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    6
    Giới tính:
    Nam
    Bạn muốn mở nhà hàng tiệc cưới ?

    Hay Một Quán Ẳn Nhà Hàng Cao Cấp Sang Trọng ?

    Và đang cần tìm ghế nhà hàng tiệc cưới ?

    => Do chi phí sắm đồ mới quá mắc nên bạn mua ghế nhà hàng tiệc cưới cũ để tiết kiệm tiền bạc chuyên dụng cho việc khác.

    Nhưng bạn lại không tìm được nơi tậu đồ, hoặc có nơi bán đồ cũ nhưng hàng xấu hoặc kém chất lượng. Bạn cảm thấy mệt mỏi trong việc tậu đồ cũ.

    => Đừng lo âu

    Để giải quyết vấn đề đó chúng tôi shop chuyên thanh lý đồ cũ 436 tại TP.HCM

    [​IMG]

    => 1. sở hữu các chi nhánh ở những q. Tân Bình , Tân Phú để Anh chị có thể di chuyển thuận tiện , dễ dàng tìm kiếm.

    => hai. những cái ghế nhà hàng tiệc cưới cũ mà chúng tôi bán đều là hàng đẹp, từ chất lượng tốt đến chất lượng tốt nhất nên Các bạn cứ yên tâm về khoảng đó .

    => Ba. khi tìm được chỗ sắm và đã sắm được chiếc ghế cần tìm thì điều tiếp theo Anh chị lo âu đó là giá cả. Cứ yên tâm bên chúng tôi thanh lý ghế nhà hàng tiệc cưới siêu rẻ chỉ 99k/1c bảo đảm hàng chất lượng, ghế với khuông sắt nên rất bền vá chắc chắn , lớp nệm ngồi bị rách bọc mới lại khoảng 20k còn lưng nệm không rách không hư hỏng gì => dặm sơn lại là ghế như mới 95%

    CỬA HÀNG Thanh Lý 436

    Chuyên Thanh Lý Ghế Nhà Hàng Tiệc Cưới Cũ Giá tốt

    =>Ghế Nhà Hàng Tiệc Cưới Cũ SL: 6000 chiếc , đã bán 1000 chiếc

    => FeedBack của Khách cực dễ thương lun neh

    => Hiện còn 5000 chiếc Khách nào qua mua em giảm giá cho dành đầu tiên mấy bạn qua sớm nha.

    =>Ghế nhà hàng tiệc cưới cũ bên em hiện trạng : đã qua sử dụng với sườn được khiến bằng sắt tấm nệm ngồi bị rách, tấm nệm ở lưng vẫn còn mới lớp nệm chưa bun chóc gì cả, đem về bọc hoặc phủ khăn lên là như mới luôn. Bọc nệm thì khoảng 20k quá rẻ để biến cái ghế như mới
    ghế tiệc cưới cũ giá rẻ thanh lý mang hai kiểu lưng nhọn và bầu được bọc nệm trắng sữa
    hiện trạng lớp bọc nệm ở chỗ ngồi bị rách còn lưng thì như mới vẫn còn sử dụng tốt thanh lý là 99k/1c
    ghế mang số lượng to chỉ còn : 5000 cái



    => Bạn nào tìm số lượng nhiều mình sẽ khuyến mãi sốc cho ^^
    Ghế nhà hàng tiệc cưới cũ được thanh lý giá siêu rẻ luôn ! tậu số lượng nhiều ưu đãi sốc cho anh em.
    chiếc ghế nhà hàng tiệc cưới cũ tại cửa hàng thanh lý 436 chúng tôi...

    FB: https://www.facebook.com/thumuabanghevanphongcu/Tham khảo thêm : http://hangthanhly436.com/do-van-phong-cu/ban-lam-viec-cuTham khảo thêm : http://hangthanhly436.com/do-van-phong-cu/ban-giam-doc-cuHãy Liên Hệ Ngay : HÀNG THANH LÝ 436
    • [*]ĐC: 436 Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, Tp.HCM[*]ĐT: 08.66602926 - 0906.920.921 [*]Website:hangthanhly436.com[*]Email: nguyendangpc@gmail.com[*]Viber Zalo: 0906920921[*]HOTLINE: 0906920921 MR ĐĂNG
     

Chia sẻ trang này

Đang tải...